![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/it-TeacherDay2563-01-1.jpg)
กิจกรรมการไหว้ครูสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2563 จัดขึ้นในวันพฤหัสบดี ที่ 13 สิงหาคม 2563 ณ ห้องประชุมพุดน้ำบุษย์ อาคาร 22 โดยตัวแทนนักศึกษาแต่ละห้องนำพานธูปเทียนดอกไม้ไหว้ครู พิธีชื่นชมยกย่องนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศที่สร้างผลงานรางวัลยอดเยี่ยม ในปีการศึกษา 2562 และพิธีบายศรีสู่ขวัญนักศึกษาชั้นปีที่ 1
ความคิดเห็น