![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/108851808_10158450565219784_7332147385557071348_o-1200x900.jpg)
ในวันที่ 12 กรกฏาคม 2563 ลงพื้นที่ ตำบลสะแกซำ จังหวัดบุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
ในวันที่ 12 กรกฏาคม 2563 ลงพื้นที่ ตำบลสะแกซำ จังหวัดบุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
ความคิดเห็น