![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/107536573_10158439401604784_824741215624871169_o.jpg)
วันที่ 8 กรกฎาคม 2563 ได้ลงพื้นที่ บ้านถาวร อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จ.บุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
วันที่ 8 กรกฎาคม 2563 ได้ลงพื้นที่ บ้านถาวร อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จ.บุรีรัมย์ นำโดย อาจารย์ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ และ #ทีมงานคณะครุศาสตร์ สอนขอบเขตการทำงาน และขั้นตอนการส่งชาวบ้านในโครงการจ้างงานประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิดในระยะที่ 2
ความคิดเห็น