![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/80099149_10157858778729146_8145347447560863744_o-1200x801.jpg)
จากภาคทฤษฎีนำลงสู่ภาคปฏิบัติ… ค่ำๆต่อยาวๆ ไปถึงดึกวันที่ 19 ธันวาคม 2562 …นำนักศึกษาชั้นปีที่ 1 รหัส 62 ฝึกปฏิบัติถ่ายภาพ…. การเขียนภาพด้วยแสงไฟ…. ณ บริเวณมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ …สนุกสนานกันไปทั้งรุ่นพี่ที่มาช่วยแนะนำน้องๆ ทั้งอาจารย์ และเด็กๆ ปี 1 …ขอบคุณพี่มุก พี่ยุ พี่เบียร์ และพี่ปาล์ม สี่สาวปี 3 ที่มาช่วยแนะนำน้องๆ พร้อมทั้งมาช่วยอาจารย์ ….อยากบอกว่าแรงดีกันจัง พี่ยุ พี่ปาล์ม ไม่ต้องง้อผู้ชายเลยที่เดียวช่วงเหวี่ยงไฟ…ท้ายที่สุดของคุณปี 1 ทุกคนที่ตั้งใจฝึกปฏิบัตินะคะ
ความคิดเห็น