![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/it-25621216-163.jpg)
สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้รับผิดชอบ โครงการจิตอาสาเทคโนโลยีสารสนเทศทำดีด้วยหัวใจได้จัดขึ้น ณ โรงเรียนบ้านโนนธาตุ ตำบลท่าม่วง อำเภอสตึก จังหวัดบุรีรัมย์ เมื่อวันที่ 16 ธันวาคม 2562
โดยจัดกิจกรรมการฝึกอบรมการใช้งานโปรแกรมไมโครซอฟต์ออฟฟิศแบ่งออกเป็น 2 ระดับ คือ นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาตอนต้น ชั้นป.1-3 และในระดับชั้นประถมศึกษาตอนปลาย ชั้นป.4-6 กิจกรรมจัดทำอาหารเลี้ยงน้อง และกิจกรรมสันทนาการเล่นเกม ผ
ความคิดเห็น