![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4031-1200x900.jpeg)
ร่วมโครงการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ “รูปธรรมความสำเร็จพื้นที่คู่ร่วมพัฒนา ยกระดับการพัฒนาชุมชนท้องถิ่นจังหวัดบุรีรัมย์” โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์เพื่อการพัฒนาท้องถิ่น ปีงบประมาณ 2567
ในวันอังคารที่ 9 กรกฎาคม 2567 ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น