![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441254709_7767437499957980_5573845851818676697_n-1200x900.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการเรื่อง “การประยุกต์ใช้ Internet of things (IoT) เพื่อการผลิตพืชผักในโรงเรือน” จัดโดย สถานีวิจัยลำตะคอง สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย (วว.) ร่วมกับ สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน นครราชสีมา ณ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ความคิดเห็น