![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433647640_386371380877763_7105979264806610656_n-1200x800.jpg)
21 มีนาคม 2567 เข้ารับการอบรมเรื่อง “เทคนิคการจัดกิจกรรมการเรียนรู้แบบ Active Learning ที่ดึงดูดความสนใจของผู้เรียน และกระตุ้นให้ผู้เรียนเกิดการมีส่วนร่วมอย่างเต็มที่” …
ขอบคุณท่านวิทยากร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชัย เสวกงาม จากสาขาวิชาหลักสูตรและการสอน ภาควิชาหลักสูตรและ การสอน คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย …
ขอบคุณฝ่ายวิชาการและสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ที่จัดกิจกรรมดีๆค่ะ
![❣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1.5/16/2763.png)
![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1.5/16/1f49e.png)
#โครงการอบรมActive Learning : สอนอย่างไรให้สนุกสนานและบรรลุผลลัพธ์การเรียนรู้
ขอบคุณภาพ : คุณอั่น #PrBru
ความคิดเห็น