![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/423472245_2131368807226248_4197169916527965938_n-1200x560.jpg)
วันที่ 7 ตุลาคม 2566 เข้าร่วมโครงการสัมมนานักศึกษาหลังฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูในสถานศึกษา ภาคการศึกษาที่ 1 ปีการศึกษา2566 เพื่อให้มีประสิทธิภาพและบรรลุตามเป้าหมายในการฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูในสถานศึกษาได้มากยิ่งขึ้น โดยร่วมกันแก้ปัญหาและปรับปรุงแนวทางของการปฏิบัติงานวิชาชีพครูให้บรรลุผลสูงสุด ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น