![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ครุ-1200x899.jpg)
เมื่อวันที่ 16 และ 23 กรกฎาคม 2566 ได้เข้าร่วมอบรมโครงการ “การพัฒนาหลักสูตรครุศาสตรบัณฑิตฐานสมรรถนะ”
ณ ห้องประชุมพุทธรักษา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษามหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจในบทบาทหน้าที่ของอาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตรและอาจารย์ประจําหลักสูตร และสร้างความรู้ความเข้าใจในการดําเนินการพัฒนา/ปรับปรุงหลักสูตรตามเกณฑ์ มาตรฐานหลักสูตรระดับอุดมศึกษา 2565
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ครุ3-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ครุ-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/คร1-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__31670278-300x169.jpg)
ความคิดเห็น