![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/66.06.26.png)
ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด กรรมการศูนย์บริการนักศึกษาพิการ กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง การพัฒนาศักยภาพและการส่งเสริมการมีงานทำของนักศึกษาพิการ ระหว่างวันที่ 25 – 26 มิถุนายน 2566 ณ โรงแรมเฮลท์ แลนด์ รีสอร์ต แอนด์ สปา จ.ชลบุรี และ มูลนิธิพระมหาไถ่เพื่อการพัฒนาคนพิการ จ.ชลบุรี จัดโดย สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
ความคิดเห็น