![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/349180714_483622767263506_8309588297826924361_n.jpg)
สาขาวิชาฟิสิกส์ คณะครุศาสตร์ และกลุ่มวิชาฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ได้จัดประชุมการเตรียมความพร้อมเปิดภาคการศึกษา 1 / 2566 มีการชี้แจงถึงแนวทางในการดำเนินงาน และกิจกรรม ตลอดจนรูปแบบวิธีการสอนที่เหมาะสมกับสภาพการปัจจุบัน พร้อมทั้งการจัดทำเค้าโครงการสอน มคอ. 3 การรายงานผลกิจกรรม ในภาคการศึกษาที่ผ่านมา ในการวางแผนการจัดทำงบประมาณรายจ่ายในปีต่อไป
ความคิดเห็น