![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/กิจกรรม-2-65-3-1-1200x1697.png)
โครงการอ่าน คิด พินิจวรรณกรรม : คิด เขียน บทกวี
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/82DCE1CB-3495-4B87-9EFF-ECEA8A726C22-670x503.jpg)
สาขาวิชาเทคโนโลยีทางการประมง หลักสูตร AG03(1) ตำบลพรสำราญ อำเภอคูเมือง จังหวัดบุรีรัมย์ จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาทักษะทางอาชีพใหม่และความหลากหลายทางชีวภาพและความหลากหลายทางวัฒนธรรมชุมชน ในวันที่ 25-26 สิงหาคม พ.ศ. 2564 ในการให้ความรู้เรื่องการออกแบบลายทอเสื่อให้แก่ชุมชนในตำบลพรสำราญ ได้รับเกียรติวิทยากร โดย รองศาสตราจารย์สมบัติ ประจญศานต์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/S__223445009-670x381.jpg)
ความคิดเห็น