![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
บายศรีสู่ขวัญนักศึกษาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ชั้นปีที่ 5 ปีการศึกษา 2565
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1129-670x503.jpg)
เข้าร่วมโครงการวันสงกรานต์ และวันผู้สูงอายุ เพื่อส่งเสริม เผยแพร่ และร่วมอนุรักษ์ สืบสานศิลปวัฒนธรรมประเพณีไทย ส่งเสริมให้มีความ ร่วมมือกันระหว่างองค์กรภายในสถาบัน สนับสนุนกิจกรรมด้านการแสดงศิลปวัฒนธรรม ในสถาบันการศึกษา ในวันจันทร์ที่ ๑๐ เมษายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๑.๐๐ น. ณ บริเวณลานพระพุทธสัพพัญญูสุคโต และอาคาร บ้านเรือนไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/40-670x377.jpg)
ความคิดเห็น