![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_4769.jpeg)
เมื่อวันที่ 25-26 กรกฎาคม 2567 ได้ร่วมนำเสนอผลการดำเนินงานโครงสำรวจพืชสมุนไพรจากตำรายาโบราณที่ควรค่าแก่การอนุรักษ์และขยายพันธุ์ในจังหวัดบุรีรัมย์ ภายใต้โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (อพ.สธ.) ปีงบประมาณ 2567 ณ หอประชุมวิชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น