![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/DSC_9883_0-1200x800.jpg)
4 เมษายน 2567 ร่วมกิจกรรมงานวันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี 2567 ที่ลานที่ประดิษฐานองค์พระพุทธสัพพัญญูสุคโต และเวทีราชภัฏภิรมย์
โดยกิจกรรมในงานประกอบไปด้วย พิธีสรงน้ำและเปลี่ยนผ้าอังสะพระพุทธสัพพัญญูสุคโต พิธีรดน้ำดำหัวและขอพรผู้อาวุโส การบรรเลงดนตรีพื้นบ้าน โดยสาขาวิชาดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์” การประกวดขับร้องเพลงลูกทุ่ง และการแข่งขันส้มตำลีลา โดยตัวแทนจากคณะและสำนักต่างๆ
… สนุกสนานเต็มอิ่มกับกิจกรรมแบบครบรสครบเรื่องกันเลยทีเดียว…
ความคิดเห็น