![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/433964548_381336538132200_6436906316598366192_n-1200x800.jpg)
เมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2567 ข้าพเจ้าและคณะได้รายงานความก้าวหน้าโครงการวิจัย การวิเคราะห์ระบบการดูแลผู้สูงอายุ อำเภอแคนดง จังหวัดบุรีรัมย์ (Analysis of Elderly care system, Khaen Dong District, Buriram Province) ขอบคุณทีมวิจัยที่ให้เกียรติและไว้วางใจร่วมเดินทางมาด้วยกันนะคะ วันดี ๆ อีกวัน ถือว่าประสบความสำเร็จอีกหนึ่งก้าว…ขอขอบพระคุณผู้ทรงคุณวุฒิที่ให้ข้อเสนอแนะอันทรงคุณค่า…ทีมวิจัยของเราจะนำไปปรับปรุงแก้ไขต่อไป
ความคิดเห็น