![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/730694CA-2EB9-4EE0-8060-C8CA013C0059-1200x900.jpg)
เข้าร่วมงานการประชุมวิชาการประจำปีด้านมาตรฐานความปลอดภัยห้องปฏิบัติการ ปี 2566 ในวันที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 (เครือข่ายภาคตะวันออกเฉียงเหนือ) นำโดยผศ.ดร.สุชาดา สานุสันต์ และคณจารย์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร จัดโดย สำนักงานการวิจัยแห่งชาติ (วช) ร่วมกับเครือข่ายวิจัยภูมิภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ โรงแรมเจริญธานี ขอนแก่น
ความคิดเห็น