![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430478614_241185382402808_3199559736187200531_n-1-1200x267.jpg)
2 มีนาคม 2567 เข้าร่วมโครงการพัฒนาสมรรถะครูสู่มืออาชีพ Module ที่ 3 ณ ห้องประชุมช่อราชพฤกษ์ (ชั้น 6) อาคารอเนกคุณาคาร (BRU-Complex) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
2
2 มีนาคม 2567 เข้าร่วมโครงการพัฒนาสมรรถะครูสู่มืออาชีพ Module ที่ 3 ณ ห้องประชุมช่อราชพฤกษ์ (ชั้น 6) อาคารอเนกคุณาคาร (BRU-Complex) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
2
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น