ร่วมงานการประชุมวิชาการระดับชาติ และนานาชาติครั้งที่ 7
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/13-670x446.png)
ร่วมประชุมออนไลน์ วันที่ 21 ตุลาคม 2564 เพื่อเตรียมการจัดทำหลักสูตร “ส่งเสริมการพัฒนาผลิตภัณฑ์กัญชาทางการแพทย์” โดยความร่วมมือกันระหว่าง สถาบันวิจัยและพัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ กับ วิสหกิจชุมชนศูนย์พัฒนาสมุนไพร เพลา เพลิน เพื่อชุมชน ให้ครอบคลุมเนื้อหาที่เป็นประโยชน์สำหรับผู้ที่เกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์กัญชาทั้งต้นน้ำ กลางน้ำ และปลายน้ำ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/8-1-670x893.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/809103-670x1191.jpg)
ความคิดเห็น