![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/387330785_230326520051364_6325123636635246323_n-1200x900.jpg)
วันที่ 12 ตุลาคม 2566
นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 1 เข้าร่วมกิจกรรมเผยแพร่ข้อมูลสถิติด้านเศรษฐกิจและสังคมระดับภาค ผ่านอินโฟกราฟิก สำหรับประชาสัมพันธ์ให้ประชาชนทั่วไปและหน่วยงานที่เกี่ยวข้องกับข้อมูลได้รับทราบ ณ ห้องประชุมพุดน้ำบุษย์ อาคารวิทยาศาสตร์สุขภาพ (อาคาร 22) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น