![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1008.jpg)
ผศ.ดร.อโศก ไทยจันทรารักษ์ อาจารย์ประจำสาขาวิชาศิลปศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ได้รับคัดเลือกเป็นผู้ทำคุณประโยชน์ต่อกระทรวงวัฒนธรรม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ รับโล่รางวัล “วัฒนคุณาธร” โดยมีนายพลภูมิ วิภัติภูมิประเทศ ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงวัฒนธรรม เป็นประธานในพิธีมอบรางวัลยกย่องเชิดชูเกียรติเครือข่ายวัฒนธรรม ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๖ ในวันที่ ๓ ตุลาคม ๒๕๖๖ ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1002-169x300.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1006-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1008-200x300.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1012-300x178.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_1025-300x251.jpg)
ความคิดเห็น