![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/383850242_10160999218759146_7354618090359259257_n-1200x800.jpg)
ร่วมงานวานที่พากเพียร วันเกษียณที่ภาคภูมิ 2566
29 กันยายน 2566 ร่วมแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุราชการ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ประจำปี 2566 หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ …ขอน้อมมุทิตาจิตต่อคุณความดีของทุกท่าน ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดประทานพรให้ท่านผู้เกษียณทุกท่านประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพ แข็งแรง สมบูรณ์ และมีพลังทำงานที่ทุกท่านรัก….. และใช้ชีวิตหลังเกษียณอย่างมีความสุขตลอดไปค่ะ
ความคิดเห็น