![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_3226-1536x1024-1200x800.jpg)
จัดอบรมโครงการพัฒนาคุณภาพนักศึกษาสาขาเทคโนโลยีสารสนเทศให้มีความพร้อมด้านคุณธรรม จริยธรรม วันเสาร์ที่ 17 มิถุนายน 2566
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/Picture1-1-670x377.jpg)
ผลงานดำเนินงานของโครงการวิศวกรสังคม สร้างนวัตกรเพื่อนำนวัตกรรมไปใช้ในการบูรณาการการเรียนการสอนสู่การพัฒนาท้องถิ่น คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ภายใต้โครงการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น ประจำปี 2565 ได้รับเกียรติออกอากาศผ่านรายการ สวัสดีบุรีรัมย์ ของสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย กรมประชาสัมพันธ์ ในช่วง “ของดีๆที่ชุมชน” โดยมีท่าน อาจารย์ปิติวรรณ ฝ้ายโคกสูง เป็นผู้ดำเนินรายการ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/40-670x377.jpg)
ความคิดเห็น