![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/350997908_256608503713181_1485140275040256915_n-1200x800.jpg)
เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มราชสักการะและกล่าวคำถวายสดุดีเฉลิมพระเกียรติถวายชัยมงคล ในพิธีเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 ซึ่งจัดขึ้นโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม ในวันที่ 2 มิถุนายน 2566 ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น