![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/373406182_3678543562429286_715505496302284576_n-1-1200x900.jpg)
นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 3 – 4 เข้าร่วมกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น
โดยถ่ายทอดการใช้เครื่องมือเครือข่ายสังคมออนไลน์ในการเพิ่มช่องทางสู่การตลาดออนไลน์ สำหรับสมาชิกกลุ่มทอผ้าบ้านบุลาว
ณ ศาลาประชาคมบ้านบุลาว ตำบลสะแกโพรง อำเภอเมือง จังหวัดบุรีรัมย์
วันที่ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2565
ความคิดเห็น