![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/008-1200x675.jpg)
เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2566 ได้รับเชิญเป็นวิทยากรการพัฒนานวัตกรรมการเรียนรู้แบบ Hybrid Active Learning และ Learning Management System โครงการผลิตบัณฑิตพันธุ์ใหม่ กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม โดยความร่วมมือการจัดการศึกษาระหว่าง มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุรินทร์ และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุรินทร์ ในรูปแบบออนไลน์
ความคิดเห็น