![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/372614723_10218254742199046_350148870191632857_n-1200x900.jpg)
บรรยากาศซ้อมย่อยพิธีพระราชทานปริญญาบัตรประจำปีการศึกษา 2563 – 2564 โดยสาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษาได้ทำการซ้อมย่อยสาขา ณ ห้องประชุมช่อกล้วยไม้ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในการนี้คณาจารย์ในสาขาทุกท่านได้ร่วมซ้อมให้กำลังแก่บัณฑิตที่สำเร็จการศึกษา พร้อมทั้งการเตรียมความพร้อมต่าง ๆในการเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร
ความคิดเห็น