![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
เป็นวิทยากรฝึกปฏิบัติการ นอกสถานที่เพื่อสำรวจ เก็บข้อมูลเบื้องต้น โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (งานปกปักทรัพยากรท้องถิ่น) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
ระหว่างวันที่ 15-16 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านจาน หมู่ที่ 6 ตำบลหนองเต็ง อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์
บรรยาย:ความเป็นมาและแนวทางการดำเนินงานโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (งานปกปักทรัพยากรท้องถิ่น)
ความคิดเห็น