![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376375461_809161374287018_709112023604968511_n-1200x900.jpg)
วันที่ 22 กรกฎาคม 2566 เข้าร่วมโครงการสัมมนานักศึกษาระหว่างฝึกประสบการณ์ชีพครู ภาคการเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยกิจกรรมแบ่งเป็น 2 ช่วง
ช่วงเช้า มีการตรวจเครื่องแต่งกายนักศึกษา รับฟังการบรรยายเกี่ยวกับงานในการปฏิบัติการสอนในสถานศึกษาและกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ “Heart Skills: ทักษะดูแลใจในวิชาชีพครู” โดยอาจารย์กลุ่มจิตวิทยาฯ ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ช่วงบ่าย นักศึกษาพบปะอาจารย์ประจำสาขาวิชา เพื่อรับคำแนะนำ ปรึกษา และสะท้อนการฝึกสอนในสถานศึกษาในช่วง 2 เดือนที่ผ่านมา ณ ลานชั้น 4 อาคาร 19 สิริวิชญากร คณะครุศาสตร์
ความคิดเห็น