![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/8-2-1200x802.jpg)
วันที่ 21 มิถุนายน 2566 เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารกิจการสโมสรนักศึกษาคณะครุศาสตร์ สมัยสามัญ ครั้งที่ 1/2566 ในฐานะอาจารย์ที่ปรึกษาสโมสรฯ ณ ห้องประชุมสิริวิชญากร 2 อาคาร 19 ชั้น 2
ในการประชุมมีการสรุป เสนอแนะกิจกรรมที่ผ่านมา มีการแนะนำอนุกรรมการสโมสรฯ และให้แต่ละสาขารายงานกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นในสาขาวิชา อีกทั้งอาจารย์ที่ปรึกษาได้ให้กำลังใจ ข้อเสนอแนะ ร่วมแก้ไขปัญหาในการจัดกิจกรรมต่าง ๆ
ความคิดเห็น