![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/F8D01E66-EC93-4CC5-BF82-EEBC50198C8A-1200x615.jpeg)
ขอเรียนเชิญผู้บริหาร คณาจารย์ พนักงานเจ้าหน้าที่ทุกท่าน ร่วมพิธีเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา
วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน 2566 เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
การแต่งกาย :ผู้บริหาร คณาจารย์ พนักงานเจ้าหน้าที่ สวมชุดปกติขาว
นักศึกษา :สวมชุดนักศึกษา
ความคิดเห็น