![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/373485866_271575635721853_107143907570064130_n-1200x802.jpg)
ในวันอังคารที่ 23 พฤษภาคม 2566 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประจำหลักสูตรระยะสั้นคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ โดยขอให้ผู้รับผิดชอบหลักสูตรระยะสั้น ปีงบประมาณ 2565 จำนวน 5 หลักสูตร เข้านำเสนอหลักสูตรต่อคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์ ณ ห้องประชุมสิริวิชญากร 3 สำนักงานคณบดีคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น