![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/AC692F02-C485-4168-B63C-5436BDBBFC45.png)
ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด อาจารย์สาขาวิชาการพัฒนาสังคม ได้เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การเพิ่มศักยภาพการเรียนการสอน การวัดและประเมินผลผ่านระบบ BRU LMS สำหรับอาจารย์รายวิชาศึกษาทั่วไป” วันที่ 22 พฤษภาคม 2566 ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 17111 อาคารนวัตปัญญา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ จัดโดย สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น