![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/348362126_179177468106416_5955004450563606134_n-1200x900.jpg)
วันที่ 22 พฤษภาคม 2566 เข้าร่วมโครงการจากพี่สู่น้องปรองดองสามัคคี ไมตรีครุศาสตร์ สู่การเป็นวิศวกรสังคม ประจำปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ จัดขึ้นสำหรับนักศึกษาชั้นปีที่ 1 คณะครุศาสตร์ เพื่อให้รู้จัก ทำความเข้าใจกับวิศวกรสังคมและสร้างความสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาชั้นปีที่ 1 กับรุ่นพี่
ความคิดเห็น