![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/FE69485B-C33C-4690-BD42-5A4402201E18.png)
ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยายเรื่อง “กิจกรรมเป็นสื่อนำแห่งความสำเร็จ การจัดเก็บผลงานและการประกวดแข่งขัน แนะนำองค์การนักศึกษา” ภายใต้ โครงการปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ปีการศึกษา 2566 วันที่ 10 พฤษภาคม 2566 ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น