![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/334278536_520557216823405_1130986455186872710_n-1200x675.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2566 เป็นวิทยากรถ่ายทอดองค์ความรู้ เรื่อง การสร้างช่องทางจัดจำหน่าย “การสร้าง Facebook Fanpage ” ให้แก่กลุ่ม เกษตรกร วิสาหกิจชุมชนบ้านโนนศิลา ที่ ศาลาประชาคมบ้านโนนศิลา ตำบลถลุงเหล็ก อำเภอเมืองจังหวัดบุรีรัมย์ ขอบคุณ สำนักงานการปฏิรูปที่ดินจังหวัดบุรีรัมย ที่จัดกิจกรรมดีๆและให้โอกาสได้ถ่ายทอดองค์ความารู้ในครั้งนี้
ความคิดเห็น