![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__19071056-1200x900.jpg)
สาขาวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ ได้จัดกิจกรรม happy new year 2023 ร่วมกับนักศึกษาสาขาวิชาฯ เพื่อเป็นการสานสัมพันธ์ สร้างความรัก ความผูกพันอันดี ระหว่างคณาจารย์ นักศึกษาทุกชั้นปี โดยกิจกรรมเป็นการจับฉลากแลกของขวัญ กันระหว่างคณาจารย์และนักศึกษา และคณาจารย์ในสาขาวิชาฯ ยังได้มีของขวัญรางวัลพิเศษสำหรับผู้โชคดี
ความคิดเห็น