![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/314892871_5730576637006195_6548679759771460830_n-1200x900.jpg)
ร่วมโครงการแนะแนวการศึกษาต่อและงานเปิดประตูสู่มหาวิทยาลัย ประจำปีการศึกษา 2566 (Open House 2023) ซึ่งจัดขึ้นโดยฝ่ายวิชาการและบริหารร่วมกับสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในวันที่ 9-10 พฤศจิกายน 2565 มีนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 จากโรงเรียนต่างๆ ในจังหวัดบุรีรัมย์และจังหวัดใกล้เคียง
ความคิดเห็น