![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/D80C8539-080D-4BBE-B9A3-D8246FE006DF-1200x958.jpeg)
ร่วมพิธีถวายพระพรสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดาให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรง พร้อมกันทั่วประเทศ ในวันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมเฟื่องฟ้า ชั้น 15 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ (อาคาร 15)
ความคิดเห็น