![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310361071_902054527431566_7658699867362815069_n-1200x900.jpg)
ในวันพุธที่ 12 ตุลาคม 2565 ประชุมโครงการพัฒนาหลักสูตรสู่ความเป็นเลิศด้านวิชาการและด้านอาชีพระยะสั้นตามโครงการขับเคลื่อนการยกระดับคุณภาพการศึกษาจังหวัดโดยผ่านกลไกของคณะกรรมการศึกษาธิการ จังหวัด (กศจ.) ปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ โรงเรียนคู่ร่วมพัฒนากับมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมสิริวิชญากร ๑ ชั้น ๒ อาคารสิริวิชญากร คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น