ร่วมจัดโครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T for BCG)
การพัฒนาเชิงปฏิบัติการด้านการถ่ายทอดองค์ความรู้ ทักษะการออกแบบผลิตภัณฑ์จากกกทางอาชีพในชุมชน และแนวทางการสร้างรายได้
ระหว่างวันที่ 27 – 28 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมเทศบาลตำบลแดงใหญ่ อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ จังหวัดบุรีรัมย์
โครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T for BCG) การพัฒนาเชิงปฏิบัติการด้านการถ่ายทอดองค์ความรู้ ทักษะการออกแบบผลิตภัณฑ์จากกกทางอาชีพในชุมชน และแนวทางการสร้างรายได้ ระหว่างวันที่ 27 – 28 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมเทศบาลตำบลแดงใหญ่ อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ จังหวัดบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/119636019_2607908526205599_3503710373322805684_n-670x503.jpg)
ความคิดเห็น