![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305623020_497912345489425_7229679505043699721_n-1200x900.jpg)
เป็นตัวแทนสำนักงานวิเทศสัมพันธ์ เข้าร่วมนำเสนอผลงานเป็นภาษาอังกฤษ เพื่อรับการประเมินประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับสถาบันของมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ประจำปีการศึกษา 2564 ในวันที่ 8 กันยายน 2565 เวลา 09.30 -12.30 น. ทั้งนี้ มีการจัดนิทรรศการของหน่วยงานต่างๆ รวมทั้งบอร์ดประชาสัมพันธ์ เพื่อแสดงผลงานให้เป็นที่ประจักษ์แก่คณะกรรมการ ณ ห้องประชุมพุทธรักษา ชั้น 3 อาคาร 15
ความคิดเห็น