![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/10-2-1200x800.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2565 เข้าร่วมโครงการ “สร้างค่านิยมความรักและความรับผิดชอบองค์กร” ซึ่งเป็นกิจกรรมที่จัดให้แก่บุคลากรมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมิถุนายน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ โดยกิจกรรมในโครงการประกอบไปด้วย พิธีสงฆ์เลี้ยงพระเพลเพื่อความเป็นสิริมงคล และรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/1-9-300x200.jpg)
ความคิดเห็น