![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/281933213_701152694499235_3873500772265254735_n-1200x1613.jpg)
วันที่ 2 มิถุนายน 2565 เข้าร่วมโครงการวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทธิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อแสดงความจงรักภักดี และเทิดพระเกียรติ ปลูกจิตสํานึกให้กับคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ ผู้เข้าร่วมกิจกรรม ได้น้อมสํานึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ ที่มีต่อปวงชนชาวไทย ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรีรัมย์
ความคิดเห็น