![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/3-1-1200x675.png)
โครงการ Summer camp เพื่อพัฒนาครูระยะเข้าสู่วิชาชีพตามโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่นให้มีสมรรถนะการจัดการเรียนรู้สู่การยกระดับคุณภาพการศึกษา สำหรับนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏในเครืออีสานตอนล่าง โดยมีมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษเป็นเจ้าภาพ ซึ่งได้รับเชิญเป็นผู้ทรงคุณวุฒิและเป็นวิทยากรในโครงการ มีหน้าที่ติดตาม ให้คำปรึกษา นักศึกษาครูในการจัดทำแผนการจัดการเรียนรู้ สื่อและนวัตกรรม โดยมีกิจกรรมดังนี้
- วันที่ 21-23 พฤษภาคม 2565 จัดกิจกรรมกลุ่ม PLC
- วันที่ 28 พฤษภาคม 2565 การนำเสนอแผนการจัดการเรียนรู้การใช้เทคโนโลยีเป็นฐานเพื่อพัฒนาท้องถิ่นและการนำเสนอคลิปวิดีโอ ครูคืนถิ่นในดวงใจ
ภาพกิจกรรม
ประชุมเตรียมงานและพบนักศึกษาครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
กิจกรรมกลุ่ม PLC
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
ผู้ทรงคุณวุฒิการนำเสนอแผนการจัดการเรียนรู้
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
ความคิดเห็น