![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/275785622_680519926599629_5907250994919519685_n-1200x801.jpg)
สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัยจัดโครงการพัฒนานักศึกษาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ชั้นปีที่ 1-4 กิจกรรมอบรมการจัดกิจกรรมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาเด็กปฐมวัยนักศึกษาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัยชั้นปีที่ 3-4 วิทยากรโดย : คุณครูอรุณ ทรงแสงจันทร์ และคุณครูธนวรรณ ใยสิงห์ ระหว่างวันที่ 12-13 มีนาคม 2565 ณ ห้องประชุมคณะครุศาสตร์ ชั้น 2 อาคารสิริวิชญากร มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/275728109_680518883266400_4055522332277303349_n-300x200.jpg)
ความคิดเห็น