![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/16-กพ-65-1200x1600.jpg)
16 ก.พ 65 นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเข้ารับโล่รางวัลพระราชทานจากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในประเภทรางวัลชนะเลิศ การประกวดออกแบบ Infographic “เทคโนโลยีสารสนเทศกับวิถีชีวิตแบบ New Normal” ในงาน “50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ มหกรรมวิชาการและวัฒนธรรมนานาชาติ ครั้งที่ 5” (BRICC Festival 2022) ณ เวทีราชภัฏภิรมย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375210267_2513556188822402_3312070452219071429_n-670x377.png)
ความคิดเห็น