![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/273938715_10159836169249146_3417418033975997504_n-1200x800.jpg)
💝💢วันที่ 14-16 กุมภาพันธ์ นำนักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชนทั้งศิษย์เก่า และศิษย์ปัจจุบัน เก็บข้อมูลภาพเคลื่อนไหว เพื่อจัดทำคลิปประชาสัมพันธ์ งาน “50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ งานราชภัฏบุรีรัมย์มหกรรมวิชาการและวัฒนธรรมนานาชาติ ครั้งที่ 5” (The 5th Buriram Rajabhat Conference and Cultural Festival 2022 : BRICC Festival 2022) #50ปีมหาวิทยาลัย #Bricc2022
ความคิดเห็น