![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
ร่วมพิธีอันเชิญตราพระราชลัญจกร วันที่ 20 พฤศจิกายน 2564
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/278367050_1685750088450157_3011226932294787389_n-670x607.jpeg)
ร่วมกิจกรรมงานวันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี 2565 ที่จัดขึ้นโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในวันที่ 11 เมษายน 2565 ณ ลานที่ประดิษฐานองค์พระพุทธสัพพัญญูสุคโต และบริเวณลานไทร ศูนย์วัฒนธรรมอีสานใต้ ซึ่งมีผู้บริหาร ผู้เกษียณอายุราชการ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนกว่า 100 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/259753434_1462068490854612_3562190065360492439_n-670x503.jpg)
ความคิดเห็น